PROMOTE MUSIC

 MUSIC PROMOTION OFFER
1: Tuma Wimbo ukiambatanisha Picha (Cover photo) ya Msanii Kupitia Njia Zifuatazo;
(i) Email: imajuniour@gmail.com
(ii)WhatsApp namba: 0768 962392.

2: Pia Wewe kama Msanii Utaweza Kulipia Tsh. 10,000/= (Elfu kumi tu) kwa Audio moja. Na kama ni Audio + Video utalipia Tsh. 20,000/= (Elfu Ishirini tu) na Kwa Video Peke yake ni Tsh. 15, 000/= (Elfu Kumi Na Tano tu)

3: Njia Za Malipo:
(i) M-PESA: 0768962392 (Magugudi Magugudi, Jina la Akaunti.)
(ii) Kama upo Nje ya Tanzania Tafadhali Lipia Kupitia WESTERN UNION.
4: Baada ya Kulipia Zingatia na utume Vitu Vifuatavyo;
(i) Jina la Msanii
(ii) Jina la Wimbo
(iii) Picha ya Msanii (Picha ya Wimbo)

Baada ya Kufanya Hivyo Vyote Hapo Juu Piga simu au Tutumie Ujumbe Mfupi Kupitia ) +255768962392 Email: imajuniour@gmail.com au israelmagugudi@gmail.com.

SAMBAZA NASI ILI WIMBO WAKO UWEZE KUFIKIA MAMILIONI YA WATEMBELEAJI WA SITE YETU DUNIANI KOTE.
    (Timiza Ndoto ya Kuwa Star Kwa Kusambaza Na Magugudi.com)
PROMOTE MUSIC PROMOTE MUSIC Reviewed by Magugudi Junior on 1:27:00 PM Rating: 5
Powered by Blogger.